Ax29 [ vị thế chiến lược] mặt tiền quốc lộ 1a quận 12 – 1.64 hecta (120m x 140m)
Đường Quốc Lộ 1A, Phường Đông Hưng Thuận, Quận 12, TP HCM
1 tỷ
16,400 m2 (120x140)
99 pn
100 wc
3 giờ trước
Thông tin mô tả:
AX29 [ VỊ THẾ CHIẾN LƯỢC] MẶT TIỀN QUỐC LỘ 1A QUẬN 12 – 1.64 HECTA (120m x 140m)
Thông số: Siêu quỹ đất mẫu nội đô sở hữu quy mô đại khủng thuộc dạng quý hiếm bậc nhất khu vực với diện tích tổng lên đến 16.400m² (1.64 Hecta). Thế đất vuông vức tuyệt hảo, kích thước độc bản với bề ngang 120m uy nghi và chiều sâu lý tưởng 140m ngay mặt tiền trục đường huyết mạch Quốc Lộ 1A. Điểm vàng giá trị tạo nên vị thế của siêu tài sản này là nguồn thu nhập thụ động khổng lồ, mang lại dòng tiền ổn định cực khủng 1.5 Tỷ/tháng (tương đương 18 Tỷ/năm).
Giá bán: Giá biến động theo từng thời điểm quý khách vui lòng liên hệ để nhận giá bán mới nhất. Cam kết làm việc trực tiếp chính chủ.
Quý khách cần xem sổ và bất động sản thực tế vui lòng liên hệ:
???? Hotline: 0396607729 (Zalo - ĐT)
(không-ba-chín-sáu-sáu-không-bảy-bảy-hai-chín)
Thông số: Siêu quỹ đất mẫu nội đô sở hữu quy mô đại khủng thuộc dạng quý hiếm bậc nhất khu vực với diện tích tổng lên đến 16.400m² (1.64 Hecta). Thế đất vuông vức tuyệt hảo, kích thước độc bản với bề ngang 120m uy nghi và chiều sâu lý tưởng 140m ngay mặt tiền trục đường huyết mạch Quốc Lộ 1A. Điểm vàng giá trị tạo nên vị thế của siêu tài sản này là nguồn thu nhập thụ động khổng lồ, mang lại dòng tiền ổn định cực khủng 1.5 Tỷ/tháng (tương đương 18 Tỷ/năm).
Giá bán: Giá biến động theo từng thời điểm quý khách vui lòng liên hệ để nhận giá bán mới nhất. Cam kết làm việc trực tiếp chính chủ.
Quý khách cần xem sổ và bất động sản thực tế vui lòng liên hệ:
???? Hotline: 0396607729 (Zalo - ĐT)
(không-ba-chín-sáu-sáu-không-bảy-bảy-hai-chín)
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 40 tầng |
| Chiều ngang | 120 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 140 m |
| Diện tích | 16,400 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 99 |
| Nhà tắm | 100 |
| Độ rộng đường | 30 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Ax29 [ vị thế chiến lược] mặt tiền quốc lộ 1a quận 12 – 1.64 hecta (120m x 140m)", có mã số #323843, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu