Bán đất tặng nhà nguyễn sơn- sát phố- ô tô tải- 100m mặt tiền rộng nhỉnh 22 tỷ(tl)
Đường Nguyễn Sơn, Phường Gia Thụy, Quận Long Biên, Hà Nội
22 tỷ
100 m2 (75x13.5)
4 pn
2 wc
26-04-2026
Thông tin mô tả:
Bán đất tặng nhà Nguyễn Sơn- Sát phố- Ô tô tải- 100m mặt tiền rộng nhỉnh 22 tỷ(TL)
BÁN ĐẤT TẶNG NHÀ 2 TẦNG - THÔNG SỐ HOA HẬU - VỊ TRÍ SIÊU ĐẸP - OTO CHẠY THÔNG - CÓ KHE THOÁNG SAU.
BÁN ĐẤT TẶNG NHÀ 2 TẦNG - THÔNG SỐ HOA HẬU - VỊ TRÍ SIÊU ĐẸP - OTO CHẠY THÔNG - CÓ KHE THOÁNG SAU.
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 2 tầng |
| Chiều ngang | 75 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 14 m |
| Diện tích | 100 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 4 |
| Nhà tắm | 2 |
| Độ rộng đường | 5 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán đất tặng nhà nguyễn sơn- sát phố- ô tô tải- 100m mặt tiền rộng nhỉnh 22 tỷ(tl)", có mã số #317248, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu