Bán nhà 3 tầng gần công viên gốc lim, đằng hải nhà mới giá 2,38 tỷ
Phường Đằng Hải, Quận Hải An, Hải Phòng
2 tỷ 380 triệu
42 m2 (4x11)
3 pn
3 wc
26-04-2026
Thông tin mô tả:
Cơ hội sở hữu căn nhà xây mới tại khu Đằng Hải, không gian thoáng đãng, phù hợp an cư lâu dài.
Vị trí gần công viên Gốc Lim, chợ Lũng Đông, tiện ích đầy đủ, môi trường sống trong lành.
Thông tin chi tiết:
Diện tích: 42m²
Kết cấu: 3 tầng xây mới hiện đại
Có sân sau thoáng mát
View trước nhà thoáng, không có nhà đối diện
Ô tô đỗ gần nhà
Công năng:
Phòng khách, bếp
3 phòng ngủ
WC, phòng thờ, sân phơi
Pháp lý:
Bìa đỏ chính chủ
Sẵn sàng giao dịch
Giá bán: 2 tỷ 380 triệu (có thương lượng)
Liên hệ: 0898 699 588Xem nhà trực tiếp, thông tin rõ ràng, hỗ trợ thủ tục nhanh gọn.
Vị trí gần công viên Gốc Lim, chợ Lũng Đông, tiện ích đầy đủ, môi trường sống trong lành.
Thông tin chi tiết:
Diện tích: 42m²
Kết cấu: 3 tầng xây mới hiện đại
Có sân sau thoáng mát
View trước nhà thoáng, không có nhà đối diện
Ô tô đỗ gần nhà
Công năng:
Phòng khách, bếp
3 phòng ngủ
WC, phòng thờ, sân phơi
Pháp lý:
Bìa đỏ chính chủ
Sẵn sàng giao dịch
Giá bán: 2 tỷ 380 triệu (có thương lượng)
Liên hệ: 0898 699 588Xem nhà trực tiếp, thông tin rõ ràng, hỗ trợ thủ tục nhanh gọn.
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng Hải Phòng |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 3 tầng |
| Chiều ngang | 4 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 11 m |
| Diện tích | 42 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 3 |
| Nhà tắm | 3 |
| Độ rộng đường | 3 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán nhà 3 tầng gần công viên gốc lim, đằng hải nhà mới giá 2,38 tỷ", có mã số #317253, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu