Bán nhà đẹp đặng vũ hỷ- dân xây-phân lô- vỉa hè oto tránh 90m 5 tầng mặt tiền rộng 19 tỷ
Đường Đặng Vũ Hỷ, Phường Thượng Thanh, Quận Long Biên, Hà Nội
19 tỷ 800 triệu
90 m2 (75x12)
5 pn
5 wc
25-04-2026
Thông tin mô tả:
Bán nhà đẹp ĐẶng Vũ Hỷ- Dân Xây-Phân Lô- Vỉa Hè oto tránh 90m 5 tầng mặt tiền rộng 19 tỷ
Phân lô oto chạy vòng quanh tòa nhà văn phòng đang cho thuê 25tr /1 tháng , khu vực Phân lô Đặng Vũ Hỷ thông số vàng mặt tiền quyền lực
Phân lô oto chạy vòng quanh tòa nhà văn phòng đang cho thuê 25tr /1 tháng , khu vực Phân lô Đặng Vũ Hỷ thông số vàng mặt tiền quyền lực
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 6 tầng |
| Chiều ngang | 75 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 12 m |
| Diện tích | 90 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 5 |
| Nhà tắm | 5 |
| Độ rộng đường | 12 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán nhà đẹp đặng vũ hỷ- dân xây-phân lô- vỉa hè oto tránh 90m 5 tầng mặt tiền rộng 19 tỷ", có mã số #317215, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu