Bán nhà đẹp ngô gia tự -dân xây- oto cực gần - siêu tiện ích-- 70m 4 tầng- nhỉnh 11 tỷ(tl)
Đường Ngô Gia Tự, Phường Đức Giang, Quận Long Biên, Hà Nội
11 tỷ 800 triệu
70 m2 (4x17.5)
4 pn
4 wc
26-04-2026
Thông tin mô tả:
NHÀ DÂN XÂY CHẮC CHẮN, NGÕ THÔNG PHỐ , KHU VỰC HIẾM NHÀ BÁN, TIỆN ÍCH XUNG QUANH NGẬP TRÀN.
NHÀ DT RỘNG THIẾT KẾ 5 TẦNG , GỒM 4P NGỦ, KHÁCH, BẾP, CÓ SÂN ĐỂ 10 XE MÁY.
NHÀ DT RỘNG THIẾT KẾ 5 TẦNG , GỒM 4P NGỦ, KHÁCH, BẾP, CÓ SÂN ĐỂ 10 XE MÁY.
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 5 tầng |
| Chiều ngang | 4 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 18 m |
| Diện tích | 70 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 4 |
| Nhà tắm | 4 |
| Độ rộng đường | 4 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán nhà đẹp ngô gia tự -dân xây- oto cực gần - siêu tiện ích-- 70m 4 tầng- nhỉnh 11 tỷ(tl)", có mã số #317255, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu