Bán nhà long biên, 68m, mặt tiền 5m, vỉa hè, ôtô tránh, đối diện trường học
Đường Thượng Thanh, Phường Bồ Đề, Quận Long Biên, Hà Nội
15 tỷ 700 triệu
68 m2 (5x13.6)
1 pn
1 wc
25-04-2026
Thông tin mô tả:
bán nhà Long Biên, 68m, mặt tiền 5m, vỉa hè, ôtô tránh, đối diện trường học
-Diện tích 68m, mặt tiền 5m
-Hiện trạng nhà cấp 4 đang cho thuê
-Sổ đỏ chính chủ
Giá bán : 15.7 tỷ ( còn thương lượng )
Liên hệ xem nhà và tư vấn : Trần Hải 0906098086
-Diện tích 68m, mặt tiền 5m
-Hiện trạng nhà cấp 4 đang cho thuê
-Sổ đỏ chính chủ
Giá bán : 15.7 tỷ ( còn thương lượng )
Liên hệ xem nhà và tư vấn : Trần Hải 0906098086
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 1 tầng |
| Chiều ngang | 5 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 14 m |
| Diện tích | 68 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 1 |
| Nhà tắm | 1 |
| Độ rộng đường | 7 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán nhà long biên, 68m, mặt tiền 5m, vỉa hè, ôtô tránh, đối diện trường học", có mã số #317104, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu