Bán nhà lý nam đế 2 thoáng, phân lô, ô tô kinh doanh 17 tỷ
Phố Lý Nam Đế, Phường Cửa Đông, Quận Hoàn Kiếm, Hà Nội
17 tỷ
35 m2 (35x10)
3 pn
4 wc
23-03-2026
Thông tin mô tả:
BÁN NHÀ LÝ NAM ĐẾ 2 THOÁNG, PHÂN LÔ, Ô TÔ KINH DOANH 17 TỶ
Cần bán nhà phố Lý Nam Đế hai thoáng trước sau phân lô, trước cửa ô tô tránh ba gác kinh doanh diện tích 35m 5 tầng mặt tiền 3,5m giá chào 17 tỷ , thiết kế thông sàn kinh doanh tổng 3 ngủ giá chào 17 tỷ có thương lượng, sổ đỏ chính chủ sẵn sàng giao dịch, giao thông thuận tiện các tuyến: Lý Nam Đế, Phan Đình PHùng, Hòe Nhai, Hàng Bún, PHùng Hưng, Trần Phú, Điện Biên Phủ….
· Liên hệ để được tư vấn và đi xem nh
Cần bán nhà phố Lý Nam Đế hai thoáng trước sau phân lô, trước cửa ô tô tránh ba gác kinh doanh diện tích 35m 5 tầng mặt tiền 3,5m giá chào 17 tỷ , thiết kế thông sàn kinh doanh tổng 3 ngủ giá chào 17 tỷ có thương lượng, sổ đỏ chính chủ sẵn sàng giao dịch, giao thông thuận tiện các tuyến: Lý Nam Đế, Phan Đình PHùng, Hòe Nhai, Hàng Bún, PHùng Hưng, Trần Phú, Điện Biên Phủ….
· Liên hệ để được tư vấn và đi xem nh
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 5 tầng |
| Chiều ngang | 35 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 10 m |
| Diện tích | 35 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 3 |
| Nhà tắm | 4 |
| Độ rộng đường | 4 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán nhà lý nam đế 2 thoáng, phân lô, ô tô kinh doanh 17 tỷ", có mã số #309406, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu