Bán nhà mới 3 tầng đông hải 1, hải an mặt tiền 8m giá tốt
Phường Đông Hải 1, Quận Hải An, Hải Phòng
2 tỷ 650 triệu
40 m2 (8x5)
3 pn
3 wc
26-04-2026
Thông tin mô tả:
Dãy nhà nằm tại khu Đông Hải 1, quận Hải An, khu dân cư ổn định, phù hợp ở lâu dài hoặc đầu tư giữ tài sản.
Khu vực gần trường học các cấp, thuận tiện sinh hoạt. Hạ tầng đang nâng cấp, tiềm năng tăng giá rõ ràng.
Thông tin chi tiết:
Diện tích: 40m²
Mặt tiền: 8m rộng thoáng
Kết cấu: 3 tầng xây mới hiện đại
Ngõ trước nhà: 2m, yên tĩnh, đi lại thuận tiện
Công năng:
Phòng khách, bếp
3 phòng ngủ
WC, phòng thờ, sân phơi
Pháp lý:
Giấy tờ rõ ràng
Sẵn sàng giao dịch
Giá bán: 2 tỷ 650 triệu (có thương lượng)
Liên hệ: 0898 699 588Xem nhà trực tiếp, thông tin rõ ràng, hỗ trợ thủ tục nhanh gọn.
Khu vực gần trường học các cấp, thuận tiện sinh hoạt. Hạ tầng đang nâng cấp, tiềm năng tăng giá rõ ràng.
Thông tin chi tiết:
Diện tích: 40m²
Mặt tiền: 8m rộng thoáng
Kết cấu: 3 tầng xây mới hiện đại
Ngõ trước nhà: 2m, yên tĩnh, đi lại thuận tiện
Công năng:
Phòng khách, bếp
3 phòng ngủ
WC, phòng thờ, sân phơi
Pháp lý:
Giấy tờ rõ ràng
Sẵn sàng giao dịch
Giá bán: 2 tỷ 650 triệu (có thương lượng)
Liên hệ: 0898 699 588Xem nhà trực tiếp, thông tin rõ ràng, hỗ trợ thủ tục nhanh gọn.
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng Hải Phòng |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 3 tầng |
| Chiều ngang | 8 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 5 m |
| Diện tích | 40 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 3 |
| Nhà tắm | 3 |
| Độ rộng đường | 2 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán nhà mới 3 tầng đông hải 1, hải an mặt tiền 8m giá tốt", có mã số #317250, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu