Căn hộ dịch vụ 50 phòng, diện tích 278m2, 6 tầng, quang trung, p.8, hẻm xe hơi, giá mềm
Đường Quang Trung, Phường 8, Quận Gò Vấp, TP HCM
26 tỷ
278 m2 (116x26)
50 pn
51 wc
26-04-2026
Thông tin mô tả:
TOÀ NHÀ CĂN HỘ DỊCH VỤ, DÒNG TIỀN GẦN 80 TRIỆU/ THÁNG ( GẦN 1 TỶ/NĂM), 6 TẦNG THANG MÁY, 50 PHÒNG, DIỆN TÍCH 287M2 ( 11.7 X 23.8 ), HẺM NHỰA XE HƠI, GIÁ CHỈ 26 TỶ.
- Kết cấu 1 trệt, 2 lửng, 2 lầu sân thượng mái che.- Hẻm nhựa xe hơi tránh nhau.- Bao gồm 50 phòng căn hộ dịch vụ cho thuê đang cải tạo để đi vào hoạt động.- Hợp đồng thuê 10 năm, ưu tiên khách mua sang nhượng hợp đồng thuê.- Dòng tiền 87 triệu/ tháng, mỗi năm lên giá …dòng tiền lên đến 1 tỷ/năm, tự khai thác dòng tiền rất khủng tới từ 200 triệu/ tháng.- Gần Emart 2, trường học các cấp.- Khu dân trí cực cao, nơi an cư đỉnh.- Thang máy 5 điểm dừng.- Hệ thống pccc đầy đủ.- Diện tích 11.6/11.7 X 23.8 nở hậu tài lộc.
- Kết cấu 1 trệt, 2 lửng, 2 lầu sân thượng mái che.- Hẻm nhựa xe hơi tránh nhau.- Bao gồm 50 phòng căn hộ dịch vụ cho thuê đang cải tạo để đi vào hoạt động.- Hợp đồng thuê 10 năm, ưu tiên khách mua sang nhượng hợp đồng thuê.- Dòng tiền 87 triệu/ tháng, mỗi năm lên giá …dòng tiền lên đến 1 tỷ/năm, tự khai thác dòng tiền rất khủng tới từ 200 triệu/ tháng.- Gần Emart 2, trường học các cấp.- Khu dân trí cực cao, nơi an cư đỉnh.- Thang máy 5 điểm dừng.- Hệ thống pccc đầy đủ.- Diện tích 11.6/11.7 X 23.8 nở hậu tài lộc.
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 6 tầng |
| Chiều ngang | 116 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 26 m |
| Diện tích | 278 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 50 |
| Nhà tắm | 51 |
| Độ rộng đường | 5 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Căn hộ dịch vụ 50 phòng, diện tích 278m2, 6 tầng, quang trung, p.8, hẻm xe hơi, giá mềm", có mã số #317330, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu