Chính chủ - căn góc - klg - kqh - phú nhuận - 5 tầng - hoàn công đủ - 5pn lớn - nhà mới - bán 9.2 tỷ - tl
Đường Nguyễn Thượng Hiền, Phường 05, Quận Phú Nhuận, TP HCM
9 tỷ 200 triệu
40 m2 (4x10)
5 pn
4 wc
9 giờ trước
Thông tin mô tả:
???? LÔ GÓC 2 MẶT HẺM – NHÀ MỚI 5 TẦNG – NỘI THẤT XỊN SÒ ????
???? Nguyễn Thượng Hiền, Phường 5, Phú Nhuận
???? Diện tích: 42m² (4 x 10) – sổ vuông A4 đẹp???? Kết cấu: 5 tầng – nhà mới keng – full nội thất cao cấp???? Hẻm: Lô góc 2 mặt hẻm – thoáng sáng – di chuyển cực tiện
???? Vị trí: Trung tâm Phú Nhuận – sát Bình Thạnh, Quận 1???? Tiện ích: Gần chợ, siêu thị, trường học – khu dân cư sầm uất, đi đâu cũng nhanh
???? Giá: 9.25 tỷ
☎️ Liên hệ: 0908 522 840 Trúc..
???? Nguyễn Thượng Hiền, Phường 5, Phú Nhuận
???? Diện tích: 42m² (4 x 10) – sổ vuông A4 đẹp???? Kết cấu: 5 tầng – nhà mới keng – full nội thất cao cấp???? Hẻm: Lô góc 2 mặt hẻm – thoáng sáng – di chuyển cực tiện
???? Vị trí: Trung tâm Phú Nhuận – sát Bình Thạnh, Quận 1???? Tiện ích: Gần chợ, siêu thị, trường học – khu dân cư sầm uất, đi đâu cũng nhanh
???? Giá: 9.25 tỷ
☎️ Liên hệ: 0908 522 840 Trúc..
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 5 tầng |
| Chiều ngang | 4 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 10 m |
| Diện tích | 40 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 5 |
| Nhà tắm | 4 |
| Độ rộng đường | 5 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Chính chủ - căn góc - klg - kqh - phú nhuận - 5 tầng - hoàn công đủ - 5pn lớn - nhà mới - bán 9.2 tỷ - tl", có mã số #310704, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu