Chủ nhà đau đầu-cơ hội đầu tư hiếm tại phúc lợi – nhà 5 tầng mới, vị trí đẹp.
Đường 100, Phường Phúc Lợi, Quận Long Biên, Hà Nội
5 tỷ 800 triệu
35 m2 (35x10)
3 pn
3 wc
25-04-2026
Thông tin mô tả:
Nhà 5 tầng mới xây, thiết kế hiện đại, công năng tối ưu
Vị trí đẹp, cách Đê Vàng chỉ 40m – giao thông cực kỳ thuận tiện
Gần chung cư Ruby, khu dân cư đông đúc, tiềm năng tăng giá rõ rệt
Kết nối nhanh đi Bắc Ninh, Hải Phòng và trung tâm Hà Nội
Nhà 5 tầng mới xây, thiết kế hiện đại, công năng tối ưu
Vị trí đẹp, cách Đê Vàng chỉ 40m – giao thông cực kỳ thuận tiện
Gần chung cư Ruby, khu dân cư đông đúc, tiềm năng tăng giá rõ rệt
Kết nối nhanh đi Bắc Ninh, Hải Phòng và trung tâm Hà Nội
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 5 tầng |
| Chiều ngang | 35 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 10 m |
| Diện tích | 35 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 3 |
| Nhà tắm | 3 |
| Độ rộng đường | 1 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Chủ nhà đau đầu-cơ hội đầu tư hiếm tại phúc lợi – nhà 5 tầng mới, vị trí đẹp.", có mã số #317158, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu