Chung cư mini việt hưng, 65m x 8 tầng, 19 phòng khép kín, dòng tiền 1 tỷ/năm
Đường Việt Hưng, Phường Việt Hưng, Quận Long Biên, Hà Nội
15 tỷ 800 triệu
68 m2 (66x10.3)
19 pn
19 wc
25-04-2026
Thông tin mô tả:
Chung cư mini Việt Hưng, 65m x 8 tầng, 19 phòng cao cấp khép kín, dòng tiền 1 tỷ/năm
-Vị trí : khu vực Việt Hưng, hàng xóm Vinhomes Riverside
-Thông tin căn nhà :
+ Diện tích 65m x 8 tầng, mặt tiền 6.6m
+ Tổng 19 phòng khép kín, PCCC tiêu chuẩn, full nội thất, dòng tiền 1 tỷ/năm
-Pháp lý : Sổ đỏ nở hậu
GIá bán : 15.8 tỷ ( còn thương lượng )
Liên hệ xem nhà và tư vấn : Trần Hải 0906098086
-Vị trí : khu vực Việt Hưng, hàng xóm Vinhomes Riverside
-Thông tin căn nhà :
+ Diện tích 65m x 8 tầng, mặt tiền 6.6m
+ Tổng 19 phòng khép kín, PCCC tiêu chuẩn, full nội thất, dòng tiền 1 tỷ/năm
-Pháp lý : Sổ đỏ nở hậu
GIá bán : 15.8 tỷ ( còn thương lượng )
Liên hệ xem nhà và tư vấn : Trần Hải 0906098086
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 8 tầng |
| Chiều ngang | 66 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 10 m |
| Diện tích | 68 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 19 |
| Nhà tắm | 19 |
| Độ rộng đường | 5 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Chung cư mini việt hưng, 65m x 8 tầng, 19 phòng khép kín, dòng tiền 1 tỷ/năm", có mã số #317114, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu