Giảm sốc 300tr – còn 8.5 tỷ nhà mới + thang máy hiếm gò vấp. đường phạm văn chiêu.
Đường Phạm Văn Chiêu, Phường 14, Quận Gò Vấp, TP HCM
8 tỷ 500 triệu
63 m2 (4x16)
4 pn
5 wc
1 ngày trước
Thông tin mô tả:
GIẢM SỐC 300TR – CÒN 8.5 TỶ NHÀ MỚI + THANG MÁY HIẾM GÒ VẤP.
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 4 tầng |
| Chiều ngang | 4 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 16 m |
| Diện tích | 63 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 4 |
| Nhà tắm | 5 |
| Độ rộng đường | 4 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Giảm sốc 300tr – còn 8.5 tỷ nhà mới + thang máy hiếm gò vấp. đường phạm văn chiêu.", có mã số #312210, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu