Hàng hiếm !!!! nhà thượng thanh 44m2. 5 tầng dân xây - ô tô đỗ tận cửa - giá chỉ hơn 6 tỷ
Đường Thượng Thanh, Phường Bồ Đề, Quận Long Biên, Hà Nội
6 tỷ 800 triệu
44 m2 (5x9)
4 pn
1 ngày trước
Thông tin mô tả:
- tiện ích trung tâm gần cầu đông trù . Thpt lý thường kiệt . Qua phố cổ chỉ mất 5 phút
Liên hệ : 0866.687.492
Liên hệ : 0866.687.492
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 4 tầng |
| Chiều ngang | 5 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 9 m |
| Diện tích | 44 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 4 |
| Độ rộng đường | 4 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Hàng hiếm !!!! nhà thượng thanh 44m2. 5 tầng dân xây - ô tô đỗ tận cửa - giá chỉ hơn 6 tỷ", có mã số #317500, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu