Hiếmtư đình!105m,mt 6.5m,sát mặt phố,ô tô tránh,kd,giá đầu tư nhỉnh 25 tỷ
Đường Tư Đình, Phường Long Biên, Quận Long Biên, Hà Nội
25 tỷ
105 m2 (65x16)
4 pn
4 wc
2 ngày trước
Thông tin mô tả:
HiếmTư Đình!105M,MT 6.5M,sát mặt phố,ô tô tránh,KD,giá đầu tư nhỉnh 25 tỷ
+ Vị trí: Nhà nằm vị trí đẹp nhất Tư Đình,.kết nối nhiều tuyến phố như Cổ Linh,Phố Trạm, Thạch Bàn, Đàm Quang Trung ngõ thông khắp các ngả.gần cầu Vĩnh Tuy, tương lai cầu Trần Hưng Đạo kéo dài,chỉ mất 5p di chuyển sang trung tâm nội thành cực kỳ thuận tiện
+ Tiện ích xung quanh đầy đủ TTTM Aeon, bán kính 2km TTTM Vinhomes, TTTM BigC, Chợ dân sinh , Trường học Quốc tế Vinschool, Trường Học các cấp, bệnh viện Tâm Anh, BV QUốc Tế Bắc Hà, hệ thống tiện ích đa dạng, showroom phòng khám,sân golf Long Biên,nhà gần cơ quan hành chính, khu đân trí cao, an ninh tuyệt đối, tiện ích vô vàn k thiếu gì
+ Vị trí: Nhà nằm vị trí đẹp nhất Tư Đình,.kết nối nhiều tuyến phố như Cổ Linh,Phố Trạm, Thạch Bàn, Đàm Quang Trung ngõ thông khắp các ngả.gần cầu Vĩnh Tuy, tương lai cầu Trần Hưng Đạo kéo dài,chỉ mất 5p di chuyển sang trung tâm nội thành cực kỳ thuận tiện
+ Tiện ích xung quanh đầy đủ TTTM Aeon, bán kính 2km TTTM Vinhomes, TTTM BigC, Chợ dân sinh , Trường học Quốc tế Vinschool, Trường Học các cấp, bệnh viện Tâm Anh, BV QUốc Tế Bắc Hà, hệ thống tiện ích đa dạng, showroom phòng khám,sân golf Long Biên,nhà gần cơ quan hành chính, khu đân trí cao, an ninh tuyệt đối, tiện ích vô vàn k thiếu gì
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 5 tầng |
| Chiều ngang | 65 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 16 m |
| Diện tích | 105 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 4 |
| Nhà tắm | 4 |
| Độ rộng đường | 5 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Hiếmtư đình!105m,mt 6.5m,sát mặt phố,ô tô tránh,kd,giá đầu tư nhỉnh 25 tỷ", có mã số #317478, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu