Ngộp bank gấp bán, dt 113m2, 3 tầng, hxh 8m, chính chủ
Đường Số 9, Phường 16, Quận Gò Vấp, TP HCM
10 tỷ 850 triệu
113 m2 (56x20.2)
3 pn
3 wc
2 ngày trước
Thông tin mô tả:
CHÍNH CHỦ, GẤP BÁN, NGỘPBANK- Kết cấu 1 trệt 2 lầu mái che thang.- Bao gồm 2 phòng ngủ mater khép kín, 3 wc, gara ô tô rộng rãi.- Hẻm đồng bộ 8m, khu phân lô, vị trí di chuyển Trung tâm thuận tiện.- Ngang hiếm 5.6m dài 20.2m.- Chính chủ bán đang vay bank khủng.- Gấp bán, thiện chí hợp tác.
GIÁ GIẢM TỪ 12.85 TỶ CÒN 10.85 TỶ.
GIÁ GIẢM TỪ 12.85 TỶ CÒN 10.85 TỶ.
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 3 tầng |
| Chiều ngang | 56 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 20 m |
| Diện tích | 113 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 3 |
| Nhà tắm | 3 |
| Độ rộng đường | 8 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Ngộp bank gấp bán, dt 113m2, 3 tầng, hxh 8m, chính chủ", có mã số #317474, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu