Nhà mới - chính chủ - tặng full nội thất - 4 tầng hoàn công đủ - huỳnh văn bánh - phú nhuận - 3pn lớn - bán 5.3 tỷ - tl
Đường Huỳnh Văn Bánh, Phường 15, Quận Phú Nhuận, TP HCM
5 tỷ 350 triệu
25 m2 (5x5)
2 pn
2 wc
10 giờ trước
Thông tin mô tả:
???????? HUỲNH VĂN BÁNH – SÁT NGUYỄN VĂN TRỖI – 4 TẦNG FULL NỘI THẤT
???? Vị trí: Trung tâm Phú Nhuận – đi Q1, sân bay nhanh???? Kết cấu: 4 tầng – 2PN rộng???? Sân thượng to – thoáng mát???? Hẻm: (bổ sung)
✅ Nhà đẹp ở ngay – nội thất sẵn✅ Khu yên tĩnh, tiện ích đầy đủ
???? Giá: 5.35 tỷ TL
☎️ 0908 522 840 Trúc..
???? Vị trí: Trung tâm Phú Nhuận – đi Q1, sân bay nhanh???? Kết cấu: 4 tầng – 2PN rộng???? Sân thượng to – thoáng mát???? Hẻm: (bổ sung)
✅ Nhà đẹp ở ngay – nội thất sẵn✅ Khu yên tĩnh, tiện ích đầy đủ
???? Giá: 5.35 tỷ TL
☎️ 0908 522 840 Trúc..
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 4 tầng |
| Chiều ngang | 5 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 5 m |
| Diện tích | 25 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 2 |
| Nhà tắm | 2 |
| Độ rộng đường | 3 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Nhà mới - chính chủ - tặng full nội thất - 4 tầng hoàn công đủ - huỳnh văn bánh - phú nhuận - 3pn lớn - bán 5.3 tỷ - tl", có mã số #310534, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu