Siêu phẩm thích quảng đức - phú nhuận- hxh đồ cửa - 4 tầng lâu - full nội thất sang trọng - 40m2 ngang khủng 6m nỡ hậu 6.3m - chỉ 7.x tỷ nhỏ xíu
Đường Thích Quảng Đức, Phường 05, Quận Phú Nhuận, TP HCM
7 tỷ 200 triệu
40 m2 (6x6.5)
3 pn
4 wc
1 ngày trước
Thông tin mô tả:
Mô tả: + Vị trí: Ngay Thích Quảng Đức - Phú Nhuận. Xung quanh nhiêu trường học các cấp, ngân hàng, siêu thị, chợ, tiện ích ko thiếu gì. + HXH đỗ cửa, thông Hoàng Hoa Thám, Nguyễn Thượng Hiền. Khu nội bộ an ninh, yên tĩnh, dân trí cao. + Kết câu: Trệt, 2 lầu, sân thượng đúc BTCT kiên cố. + Gồm 3PN, 4WC (Phòng ngủ Master có bồn tắm để thư giãn sau một ngày làm việc mệt mỏi), PK, bếp, ban công, phòng thờ, sân thượng rộng thoáng mát BBQ chill chill. Thiêt kế mới đẹp, hiện đại, bố trí hài hòa tạo nên một không gian sống cực kỳ dễ chịu mỗi khi về nhà. + Tặng Full nội thất sang trọng: Sofa, TV, máy lạnh, tủ lạnh, bộ bàn ăn, tủ bếp, hồ cá, giường, nệm, chăn, ga, tủ, bàn trang điểm... + Diện tích: 6 x 6.5m, nở hậu 6.3m tài lộc. + Dân cư hiện hữu, ko quy hoạch, lộ giới. + Pháp lý sạch, số hồng riêng, công chứng ngay.
☎️0939935282 gặp em Sang xem nhà !!!
☎️0939935282 gặp em Sang xem nhà !!!
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 4 tầng |
| Chiều ngang | 6 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 7 m |
| Diện tích | 40 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 3 |
| Nhà tắm | 4 |
| Độ rộng đường | 4 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Siêu phẩm thích quảng đức - phú nhuận- hxh đồ cửa - 4 tầng lâu - full nội thất sang trọng - 40m2 ngang khủng 6m nỡ hậu 6.3m - chỉ 7.x tỷ nhỏ xíu", có mã số #310578, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu